Top Bar Ad

Breaking News

శిల్పారామంలో ఘనంగా బతుకమ్మ సంబరాలు

శిల్పారామంలో ఘనంగా బతుకమ్మ సంబరాలు

శిల్పారామం ప్రతి సంవత్సరం ప్రతిష్టాత్మకంగా బతుకమ్మ పండుగను ఎంతో ఘనంగా నిర్వహిస్తున్నది. సంప్రదాయ దుస్తులు, ఆకర్షణీయమైన పూలతో అలంకరించిన బతుకమ్మలు శిల్పారామానికి శోభను తెచ్చిపెట్టాయి. మన తెలంగాణ సాంప్రదాయాన్ని సంస్కృతిని చాటేలా శిల్పారామం ఉద్యోగినులు బతుకమ్మలను పేర్చి పాడినారు.

రేపు సాయంత్రం ఆల్ ఇండియా సారీ మేళా ప్రారంభోత్సవం మరియు బతుకమ్మ, సాంస్కృతిక కార్యక్రమాలు శిల్పారామం ఆపి థియేటర్లో ప్రారంభమవుతాయి.

భారతదేశంలోని వివిధ రాష్ట్రాల చేనేత చీరలు సందర్శకులకి అందుబాటులో ఉంటాయి. శ్రీ సంజయ్ జోషి బృందం కథక్ మరియు ” ఓంకార నాద మయ రూపిణి ” మరియు శ్రీమతి చిత్రా నారాయణ గారి బృందం భరత నాట్య నిత్య రూపకం.

S.No Date of the Program Art Forms & Artist Names
1 10.10.2018

WEDNESDAY

 

1.       Kathak  Performance Sri Sanjay Joshi & Group

2.       Bharatnatyam Dance Ballet on Durga by – Smt. Chitra Narayana

2 11.10.18

Thursday

1.       Vocal Music Concert Sri Rudrapattanam Sri Remakanth. S

2.       Bharatntayam Dance Ballet on Lord Chandragantha – Diksoochi Natyalaya Smt. Divya Shvanarayana, Karnataka

3.       Kathak Performance by Smt. Aarthi Shanker, Hyderabad

4.       Japanese Dance- “Hana Gasa Ondo”- Asa Bhanu Japan Center

 

3 12.10.18

FRIDAY

1.       Bharatnatyam Performance by the Students of V. Soumya Sri from Aurangabad

2.       Kuchipudi Dance- Smt. Niveditha  Vangala

3.       Bharatnatyam – Nava Durga – Dance Ballet- Sri Pramod Kumar Reddy

4 13.10.2018

SATURDAY

1.       Vocal Dr. Komanduri Seshadri & Party

2.       Bharatnatyam Performance- Smt. Aranya Narain & Group, Karnataka

3.       Kuchipudi Dance Ballet by G. Ravi – Annapurna Devi Vaibhavam

4.       K. Saraswathi  & Group- Mathuri, Lambadi – Telangana

5.       Shri Laxman Dhondu Jaitpkar- – Lavani Dance – Maharashtra

6.       Sri Mahadeva Murthy- Beesukamsale- Karnataka

7.       Sri Sushant Mahatho-purlia chhau- West Bengal

8.       Sri Nilachala Mohapatra- Gottipuva- odisha

 

5 14.10.2018

SUNDAY

1.       Bharatnatyam Performance- Smt. Revathi Srinivasa Raghavan -Rudra Natyam

2.       Kumari Kranthi- Nava Bhavani Vaibhavam  (Skandamatha)-  Kuchipudi Dance Ballet

3.       K. Saraswathi  & Group- Mathuri, Lambadi – Telangana

4.       Shri Laxman Dhondu Jaitpkar- – Lavani Dance – Maharashtra

5.       Sri Mahadeva Murthy- Beesukamsale- Karnataka

6.       Sri Sushant Mahatho-purlia chhau- West Bengal

7.       Sri Nilachala Mohapatra- Gottipuva- odisha

6 15.10.2018

MONDAY

1.       Bharatnatyam Performance by M. Srinivas & Group, Thirupathi

2.       Mohiniyattam – Dr. Divya Nedungadi, Palakkad

3.       Saraswathi Namasthubhyam – Kuchipudi Ballet by Natya Mitram

4.       K. Saraswathi  & Group- Mathuri, Lambadi – Telangana

5.       Shri Laxman Dhondu Jaitpkar- – Lavani Dance – Maharashtra

6.       Sri Mahadeva Murthy- Beesukamsale- Karnataka

7.       Sri Sushant Mahatho-purlia chhau- West Bengal

8.       Sri Nilachala Mohapatra- Gottipuva- odisha

 

7 16.10.2018

TUESDAY

1.       Flute Recital Mysore Chandan Kumar & Party

2.       Brahma Kumari Samajam- Foreigners- Playing Bhathakamma

3.       Kuchipudi Performance- Dr.Bindhu madhavi, Hyderabad

4.       Sri  Prajeesh – Theyyam- Kerala

5.       Sri SA Karuppaiah- Karagam Kavadi- Tamilnadu

6.       Sri Ramesh- Tiger dance- Andhra Pradesh

 

8 17.10.2018

WEDNESDAY

Durga Ashtami

1.       Mohiniyattam – Dr. Neena Prasad & Party

2.       Kuchipudi Performance by Smt. Rajasri Holla, Karnataka

3.       Bharatnatyam dance Ballet  on Devi by  Smt. Smitha Madhav

4.       Sri  Prajeesh – Theyyam- Kerala

5.       Sri SA Karuppaiah- Karagam Kavadi- Tamilnadu

6.       Sri Ramesh- Tiger dance- Andhra Pradesh

9 18.10.2018

THURSDAY

Vijaya Dashami

 

1.       Bharathanatyam Dance Ballet by -Dr. Ananda Shanker, Shankaraanada Kalakshetra

2.       Sri  Prajeesh – Theyyam- Kerala

3.       Sri SA Karuppaiah- Karagam Kavadi- Tamilnadu

4.       Sri Ramesh- Tiger dance- Andhra Pradesh

10 19.10.2018

FRIDAY

 1. Carnatic Vocal by Sangeetha Sisters

2. Odissi Dance- Smt. Mamata Ojha

3. Kuchipudi Performance by Amurtha Arts Academy Smt. Sai Geeta

11 20.10.2018

SATURDAY

1.       Kathak performance by Sri Praful Singh Gehlot

2.       MayurBhanj Chauv and Bharatnatyam Smt. Priya Srinivasan & Group, New Delhi

12 21.10.2018

sunday

Ustad BisMillah Khan Awardee

Dr.TADEPALLI  Kuchipudi ballet- Mahishasura Mardini

Bharatnatayam Performance by Sanskriti Centre for Performing Arts, Banglore-Smt. Aishwarya

Kuchipudi Performance by the Students of Smt. Balatripura Sundari Students

 

 

43456484_2018165231809102_6718102529172832256_n resized_IMG_7367 resized_IMG_7375 resized_IMG_7376 resized_IMG_7394 resized_IMG_7416
<
>

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *